Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Master Tue May 11, 2010 9:27 am

lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum

Go down 
chipbboy
namcon
Ly Ckýp
Chuột siêu nhân
tietcanhvit_bovitvidai
9 posters
Tác giảThông điệp
tietcanhvit_bovitvidai
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
tietcanhvit_bovitvidai

lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 7:40 pm

họ vs tên:Bùi Quốc Đạt
ngày nhập khẩu lậu đến HP:7/5/94
trường:nguyễn bá ngọc
lớp:9+(9a8)
biệt danh:tiết canh vịt
hiện đang cư ngụ ở:ngõ karaoke(đã đóng cửa:D) số ngõ là 36 gần chợ an dương phường Trần nguyên hãn đại lộ tôn đức thắng lê chân hải phòng miền bắc việt nam đông nam á châu á trái đất hệ mặt trời thiên hà vũ trụ!có j` đến thăm em:D
.......................thôi Gt thế thôi hết ý òy có j` pm YH:1:zin_zin_94@yahoo.com
:2:uay.anhdattietcanhvitkiacacem@yahoo.com.vn
ký tên:Đạt(tiết canh vịt)
PS!xin đc làm quen vs anh em trong 4rum.......(mong anh em chém nhẹ nhẹ thôi ạh:D)
Chuột siêu nhân
Quản lý boy
Quản lý boy
Chuột siêu nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 6:14 pm

há há

cái bẹn này học lớp 9 àh

thụt lớp àh!~
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 7:44 pm

chắc cô giáo quý giữ lại học thêm 1 năm nữa
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
namcon
Bang chủ
Bang chủ

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 8:48 pm

dau.chac' hoc lai de? nam' chac' kien' thuc'.haha
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 9:02 am

thang be' vua vao da~ bi chem' dau that
cay thi ko cay nhung ma no cu' haha
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 10:54 am

toàn bốc phét thế
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
tietcanhvit_bovitvidai
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
tietcanhvit_bovitvidai

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 3:54 pm

ôi zào quen vs chuỵện này òy=]] cũng chả sao đâu(miệng cười chua chát lòng đau nát tan=]])
jin.kul
Kém chung tình
Kém chung tình
jin.kul

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 9:04 am

he he làm quen vs.Cũng lính mới ney`.Nhưng mà ko cùng đẳng cấp.^^!Tớ 94 nhưng mok lại lớp 10 oy`.Lạ nhey?Wink)
http://www.blog.com.vn/tabby.kool
Vy Bây Bê
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Vy Bây Bê

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 1:43 pm

cười lăn lộn~

e lớp 9 năm nay 95 a kia cười lăn lộn~....

bằg cơ mà thôi cười lăn lộn)~
http://vn.myblog.yahoo.com/xauketao_hpv
Mr.KuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Mr.KuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 4:12 pm

Moj vao` da~ bj chem' be^ be^t ra the^ kja r` Very Happy
Bx.MrKuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.MrKuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 6:04 pm

her...thấy kậu này vào lâu lắm rồi mà
h vẫn còn ra mắt gì nữa náo núng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum   lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum Icon_minitime

lính mới xin ra mắt làm quen anh em trong 4rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quên sẽ là nhớ
» 4Rum thăng long chào tất cả các bạn
» Kenly Linh đã ghé vào chung tinh hội
» Tên miền rút gọn của 4rum
» Cách để chữ ký trên 4rum