Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Master Tue May 11, 2010 9:27 am

nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Bx.Tony
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.Tony

nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Empty
Bài gửiTiêu đề: nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....!   nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 5:42 pm

I am sorry, I am sorry nói yêu anh sao em từ lâu lại câm nín Sad
I am sorry, I am sorry em vẫn xin anh trọn kiếp lời thứ tha

a à.hôm nay e đã rất buồn, rất hụt hẫng, rất cô đơn..e thực sự không hiểu bằng cách nào mà e đã để thời gian của ngày hôm nay trôi qua được. Một khoảng thời gian thật dài, sao trôi chậm vậy? e sợ lắm a ah.
Sáng nay, mở mắt ra, e đã nghĩ mọi chuyện hôm qua chỉ là mơ thôi chăng? nhưng e biết đó không phải là giấc mơ đúng ko? đó là sự thật. Hôm qua a nói với e rằng "chúng ta dừng lại thôi", và " e là e gái a". lúc đó e thấy ngỡ ngàng lắm, e hụt hẫng, quạnh hiu, e buồn mà không sao lên tiếng, lúc đó e đã khóc, những giọt nước mắt trong lòng, e không tin rằng sao mọi chuyện lại như vậy?
E đã làm gì sai? chẳng lẽ yêu a là sai? thông cảm cho a là sai? Chung thủy với a là sai hay sao? e thật sự không hiểu.A nhẫn tâm với e lắm, với tình yêu của e, với trái tim e. A đưa ra lí do đó mà bảo e chấp nhận được sao? không đâu a ah. đó không phải là lí do đâu. e biết...
ngày hôm nay thực sự là một ngày e rất cô đơn, sáng nay e đã khóc, e nghĩ lại những gì a đã mhang đến cho e, e thấy mình giờ đây lại chỉ có 1 mình. Hôm nay, Hn có gió, mưa nữa, e đã đi rất nhiều nơi, lang thang trên đường phố, a biết không? e thấy trống trải vô cùng. e buồn và đau quá a à. e đau lắm, e không muốn e là 1 đứa yếu đuối đâu, nhưng sao giờ e lại như vậy a nhỉ? e yêu a nhiều quá, yêu a hơn những gì e có, để giờ đây e lại chỉ có 1 mình mà thôi.
Lang thang 1 mình, e đã vừa đi vừa nghĩ về chuyện của chúng ta, nghĩ đến những giây phút chúng ta bên nhau, nghĩ đến những gì tôt đẹp nhất, lúc đó e đã khóc..thật sự thì khó kìm nén lắm..mọi người nhìn e, những ánh mắt rất cảm thông đấy, a biết không? lúc đó e đã hy vọng là a ở đó, sẽ ôm e vào lòng, nói với e rằng : a xin lỗi e nhiều lắm. Nhưng điều đó không phải hiện thực đúng không?
trời mưa, những cơn mưa phùn, lạnh quá a nhỉ?Buồn quá.
Ngày hôm nay...
......a à! ngày hôm nay là ngay gì..a biết không?
......a nhớ chứ? ngày 8/3 vậy sao hôm nay cũng là ngày a rời xa khỏi e ..a đã gạt bỏ vòng tay của e ra khỏi a đúng không? a ơi. sự thật đó sao? e không tin, không tin được....sao e lại ra nông nỗi cơ chứ? e làm gì có lỗi, e làm gì sai với tình yêu của a...sao a độc ác với e vậy? a trả lời e đi..a nhẫn tâm, a lạnh lùng quá.
a đã mang bầu trời đến cho e, mang tình yêu đến cho e\...và giờ a nhẫn tâm mang hết của e đi sao?
a hiểu là e yêu a nhiều mà...a hiểu điều đó đúng không?

mưa phùn rơi..e ghét mưa..e lạnh bước đi một mình...
=====> a có hiểu được cảm giác đó không a? cảm giác đó đáng sợ lắm đấy. nó lạnh lẽo lắm.

e đã cố gắng để cười, đã cố gắng để chấp nhận sự thật nhưng e không làm được..
e đã cố gắng để không khóc vì a mà sao e lại khóc..

(8.3) : ngày e chỉ còn một mình mà thôi.

e yêu a nhiều lắm đó, tony của e...

a biết không? hôm qua a nói với e rằng, a sẽ đợi cho e được hạnh phúc. Nhưng a à. hạnh phúc của e đơn giản lắm. hạnh phúc của e từ khi quen a, yêu a và mãi sau này vẫn là nhìn a hạnh phúc.

vì thế, a hãy sống thật hạnh phúc a nhé. hãy tìm một người nào đó mà a yêu..e vẫn luôn ở đó, bên cạnh a, chúc a hạnh phúc mà...

chúc anh hạnh phúc..e yêu a nhiều lắm............quên ư?....k bjo` coa' a ak`.....

9/3.........

lại một buổi sáng cô đơn nữa anh ak`.......sao mà dài thế này.......thời gian cứ như dậm chân tại chỗ.....nó k trôi thật nhanh như lúc mình bên nhau.

Nó đứng lại để đùa giỡn vs e.......e ghet' time......

aNh ak`.. !hôm nay trời lạnh lắm đey'..anh ra ngoài nhớ mặc thật ấm nha....đùng để bị ốm..........

....Buổi chiều lại bắt đầu a ak`........thời gian ơi.....quay lại những ngày tháng trước đây đi......

xin mày đey'.......tAo lạnh lắm....

a ak`.....mỗi lần nhìn thấy những tấm ảnh của anh em k thể ngăn đc những hạt nc' mắt đang rơi........e k thể....

e buồn wa'..........em nhớ anh...........trời càng ngày càng lạnh..........em muốn đc vòng tay của anh ôm vào lòng.....

e đau lắm anh ak..........jo` e chỉ mong time trôi đi thật nhanh.....hoặc quay trở lại.....

em muốn...............................nhưng chắc hok đc fai? k a?...........................

buổi chiều sao trôi đi lâu wa'.....e lại ngồi...ngồi một mình viết...và viết.........

trống trải wa'..............chiều nay em cười rất nhiều anh ak`......cười để quên đi kái buồn.......

cười đến lúc k chịu đc nữa..............em fai? đi dến một nơi k có ai để tiếp tục khóc................e k muốn ai thấy em yếu đuối...

e buồn wa'......e biết khóc to lên sẽ bớt buồn hơn......nhưg sao e k làm đc?......em càng khóc e càng thấy buồn........

e ngốc...ngốc nhiều lắm fai? k a....?...........ưk` e ngốc cũng đc....kon ngốc ma` có thể đc bên anh.....thì e sẽ mãi là kon ngốc..

nhưng..............?

e nhớ a wa'........jờ e ước j` có anh ở đây........e sẽ tựa vào bờ vai ấm áp của a để ngủ thiếp đi.........a hiểu đc k.....?

....Lại một buổi chiều dài lại trôi wa........bắt đàu một buổi tối..........e ngồi buồn một mình....

thờ ơ......bóng tối bao trùm xung quanh e......e sợ......!!!!!!!!

anh đang làm j` đey'?....đã ăn kơm chưa.....nhưg~ lời nói hằng ngày e vẫn nói vs a......sao bjo` e lại k dám nói...?

e sợ anh sẽ k nt lại.....e sợ k có những dòng tn của a................

anh biết k?.........time mình iêu nhau a rất ít nt hay gọi điện cho e........e cũng rất buồn nhưng vì iêu a e có thể chịu đc.....

em luôn là ng nt trước........và luôn chờ tn của a đáp lại............dù chỉ là một dòng tn ngắn.......ờk thì chờ lâu wa' nên e dt....

a k nhấc máy.............e mệt wa' a ak`......

e muốn có a ở bên cạnh e............e muốn.............sao nc mắt e lai chảy thế này......vừa mới cười cơ mà..........

hay là do có kái j` đó bay vào trong mắt?............mắt e kay wa' xót wa'................đau mắt nữa............

nhưng e vẫn cười a ak`.............cười vì e ngốc.............

e nhớ a......a ak`...........a biết k.............?

10/3.........

Một ngày mới lại bắt đầu........k biết e sẽ ra sao nữa........

a ak`......a biết k tối hôm wa e đã mơ đc gặp anh đey'......anh ôm e thật chặt vào lòng và nói rằng......

........."anh iêu e nhiều lắm....em đừng lo..a sẽ k bao giờ rời xa e đâu..."......e vui lắm...e đã cười.......

Và rồi khi thức giấc e đã khóc....khóc thật nhiều.....vì e biết đó chỉ là giấc mơ.....giấc mơ đó đùa giỡn e...

Làm cho e phải cười...phải hạnh phúc......và rồi nó bắt e phải khóc...........em ghét những giấc mơ đó....

Nhưng e cug~ mong nó là sự thật.........e hiểu rằng a c.t e là có một lý do nào đó.......vậy tại sao e lại k chấp nhận sự thật này?........

vì e wa' iêu a......e iêu a hơn tất cả những gì e có.........và e biết anh cũng vậy phải k a?................

..........

11/3...........

Ngày càng dài....nỗi buồn càng lớn....e ngồi đây một mình....nhìn bầu trời âm u.....em chợt khóc....

e nhớ a.....nhớ nhiều lắm.....sao bjo`.....

hôm ưa anh nói vs e rằng hãy nhìn về tương lai.....vâng tương lai e sẽ k có nếu k có a......

một mình e sẽ k thể bước đến nó nếu k có a đi chung.........e sợ một mình cô đơn..e k chịu đc sự cô dơn đey'..... a biết k?....

kòn nữa nhiều điều lắm a ak`.......sao mà khó nói thế này?......nc' mắt e lại tuôn ra rồi....nó k nghe theo e.........e chán wa'...

ước j` a ở bên cạnh e nhỉ.....lắm chuyện buồn đang xảy ra vs e.....e chạy đi nó đuổi theo..........đuổi theo làm e khóc......

nó ác lắm...............e cần có một bờ vai để tựa lên mà khóc........nhưng k có đc.........jo` e sẽ fai? cố gắng cười dù cho lòng rất đau...........

đau....đau lắm....................................
Sad náo núng náo núng
http://tonymiss.co.cc
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....!   nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 6:31 pm

thôi đừg bùn nữa bạn à
nếu 2 ng yêu nhau thật thỳ sẽ quay lại bên nhau thôi
đừg bùn nữa
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
Bx.Tony
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.Tony

Bài gửiTiêu đề: Re: nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....!   nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 8:52 pm

tk ly chip.....to' se~ co' gang' tiep' tuc.... Very Happy
http://tonymiss.co.cc
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....!   nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 6:37 pm

ks đâu mà
vui lên ^^
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
kem_mut
Kém chung tình
Kém chung tình
kem_mut

Bài gửiTiêu đề: Re: nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....!   nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Icon_minitimeTue May 11, 2010 9:27 am

mỌi chuyỆn Ùi cŨng sẼ qUA bẠn Ak` cỨ mỶm cƯời mỌi thỨ lẠi bT ý mỜ......lè lưỡi~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....!   nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Icon_minitime

nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Y!M Heart Sender 2.05 – Gửi hình trái tim và những hình vui lạ trong Y!M
» Giang' sinh an lanh`
» Gửi con trai của mẹ!~
» Ảnh hội trại
» trái tim của em mún đc yêu