Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Master Tue May 11, 2010 9:27 am

Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 7:13 pm

Em sẵn sàng buông tay anh ra ...thực sự phải buông thôi...bởi vì Em đã mệt nhoài...bước chân Em nặng trĩu ...cánh tay đã mỏi nhừ...theo những ngày tháng chạy theo cái bóng của anh...! và h` đây em đã tự nhủ với mình rằng em đã sẵn sàng rồi...sẵn sàng cho cái việc mà em nghĩ em sẽ chẳng bao h làm được đâu...đó là buông tay và ra đi...! cái cảm giác mất mát này đã làm em thực sự đau đớn...hằn học và bật khóc...những giọt nước mắt mặn chát và cay nồng xộc lên sống mũi, tuôn sâu vào tận từng thớ thịt trên cơ thể...đau và nhức...như hàng ngàn hàng vạn mũi kim đâm...!nhưng có mấy ai hiểu cho em?

Buông tay anh ra là sẽ không nắm tay anh nữa...cũng nghĩa là mất đi chỗ dựa...như the em sẽ ngã, nhìn em ngã anh có xót xa không? buông tay anh ra nghĩa là không còn có anh...là mất đi anh...mất đi hơi thở của những ngày wa...có lẽ em sẽ chết trong nỗi đau đang dày vò bản thân...nếu em chết anh sẽ khóc chứ? buông tay anh ra...nghĩa là khi em way sang bên cạnh để tìm kiếm 1 bờ vai,1 vòng tay trong cái mùa đông giá rét này thì em sẽ chỉ nhận được sự trống trãi và hơi lạnh mà thôi...anh sẽ chạnh lòng khi em co ro chứ? buông tay anh ra...là để anh ra đi...anh sẽ rời xa em...không còn là của riêng em,sẽ không bao h được nhận cái linh thiêng mà con người ta gọi là tình yêu của anh nữa...anh sẽ đem cho người khác đúng không?

Từ bây h...Em se học cách chịu đựng 1 mình...những nỗi đau, những trăn trở...Em sẽ học cách bước đi 1 mình...không có chỗ dựa nào cả...Em se hoc cách tự đứng bằng đôi chân, bằng sức lực của chính em...sẽ có 1 ngày anh way lại và nắm lấy đôi bàn tay này chứ? sẽ có 1 ngày anh giật mình và anh sẽ đuổi theo em chứ? sẽ có 1 ngày anh nhận ra anh không thể sống mà không có em chứ? sẽ có 1 ngày nào đó anh hiểu rằng anh đã làm tổn thương em chứ? khi đó...anh hãy tự nhủ với mình rằng em buông anh ra là để anh đi tìm hạnh phúc thực sự của mình và em đã đau đớn biết chừng nào khi nhận ra rằng hạnh phúc ấy không ở nơi em...! em biết mà, cái j vốn không thuộc về mình thì sẽ chẳng bao h là của mình cả...nhưng em vẫn cố chấp nghĩ rằng mọi cố gắng của mình sẽ xoay chuyển tất cả...em ngu ngốc lắm mà...! hết rồi !

Tất cả đã kết thúc như 1 giấc mơ thật dài vậy ! người ta nói trong mỗi con người đều có 1 trái tim...được chia làm 1 phần...1 phần để yêu thương và 1 phần nữa là để thù hận...và cũng bởi người ta đã wa' iêu nhau nên mới thù hận lẫn nhau...fải chăng khi không thể có được tình yêu, người ta mới thù hận để xoá nhoà cái gọi là thương yêu? sợ lắm cái cảm giác phải ghét 1 ai đó...!nhưng vì quá iêu mà thế thì càng đáng sợ hơn...anh sẽ ghét em chứ? sẽ căm ghét em? em chẳng thể biết được nữa...em đã rất iêu anh cơ mà, iêu hơn mọi thứ em có...mà đúng hơn là tất cả những j` em có...!em sợ phải sống trong cái quay cuồng của hạnh phúc hôm wa... sợ lắm những đêm nhớ anh...nước mắt lại giàn giụa ...lại choàng tỉnh sau những cơn ác mộng về anh... sợ lắm khi mà đau đớn của em hoà cùng với nhớ thương...để mỗi lần nhớ thương vô vọng lại là 1 lần đau đớn đến xé lòng... hạnh phúc là gió cú phảng phất... hạnh phúc là cỏ mầm xanh mướt dưới chân ai đó... em muốn là gió nhưng em vẫn mãi là cỏ dại, đừng dẫm lên em nữa đừng dẫm lên hạnh phúc của em...hạnh phúc ấy mong manh dễ vỡ lắm... hãy cho nó chút bình yên...cỏ của em đã wá đau và mệt mỏi...cứ nhứ thế này cỏ sẽ chết mất...!

Em sẽ nhớ bao nhiêu cái cảm giác ôm anh trong lòng và cảm nhận hơi ấm của anh...nó làm em mềm nhũn, làm em tan chảy trong niềm hân hoan rằng anh đang là của em... Em sẽ nhớ từng lời nói iêu thương và ngọt ngào nơi anh...anh có nhớ không? có nhớ đã nói chỉ cần em iêu anh thì anh làm cái j` cũng được? tại sao lại cho người ta hi vọng rồi lại tước lấy nó? tại sao lại cho người ta hạnh phúc rồi lại rời bỏ hạnh phúc ấy khi mà nó chưa 1 lần trọn vẹn? tại sao? tại sao lại như vậy? nói nữa nói mãi cũng chẳng bao h biết được câu trả lời đâu ...nhưng ít ra bây h em cũng đã có đủ can đảm để đối diện với chính mình rồi...nhìn anh bước đi và ngẩn mặt lên trời cho nước mắt chảy ngược vào lòng nhé...! Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!
Chia tay nào phải là kết thúc....
Chia tay để học cách iu ai đó bao dung hơn đấy chứ!
Chia tay để học cách chấp nhận những j phũ phàng nhất trong ty nà
Chia tay để biết trong lòng mình ai đó wan trọng đến chừng nào
Chia tay để bik thì ra chính mình đã tự buông tay khỏi thần hạnh phúc đấy
Chia tay để bik tớ đã bị gạt qua bên lề rồi phải hok cậu ?????

Đôi khi ... con người ta cần dừng lại ... dừng lại để rồi bước nhanh hơn ...

Đôi khi ... con người ta cần buông tay ... cần cho đi để rồi có nhiều hơn ...

Đôi khi ... con người ta cần khóc ... khóc thật lớn để rồi lại cười thật to ...

Đôi khi ... con người ta cần 1 mình ... 1 mình để biết có nhau là quan trọng như thế nào ...
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
Vy Bây Bê
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Vy Bây Bê

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 7:19 pm

Bóc tem !~

đc đc đc lắm ạ !~

mặc dù em chưa đọc vỳ dài quá
http://vn.myblog.yahoo.com/xauketao_hpv
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 7:28 pm

=]] hài thế chưa đọc mà být hay
ss chịu em rồi hôn
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 8:44 pm

ss viet gi chang hay can gi hoc haha
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 8:49 pm

cóa thật là k hay k
cái đấy ss đi copy với sao chép ấy
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 8:51 pm

biet rui
co 1 ngay lam (*) ma ss viet dc nhieu the' tinh tuong
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 8:54 pm

suốt ngày tinh tướng
chỉ cóa em tinh tướng thôi
ss bịa văn giỏi nắm ấy =]
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 8:56 pm

O_o the ha? the khi neo em nho` viet ho may bai nhe' nháy nháy
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 8:57 pm

đảm bảo đc 5đ =]
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:01 pm

oai sax 6d di
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:08 pm

làm toán chắc làm đc
chứ văn chỉ bịa 5đ là giỏi
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:10 pm

5 chuac tren tb 6 moi dc tern bt ma` Sad
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:11 pm

5 chuac tren tb 6 moi dc tern bt ma` Sad
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:12 pm

nhưng chị k học đc văn
chỉ giỏi bốc phét haha
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:14 pm

sax sax chi gioi spam thui chu gi tihn tuong we' :-j
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:16 pm

ừhm cũg đc
chấp nhận
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:29 pm

the al xong minh da~ lam anh haha em nhi? haha)
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:31 pm

ơ hay
cứ đòi làm anh mỳnh thế nhở
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 9:36 pm

the moi la anh cua? em chu' ly nhi?
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 10:57 am

vâg anh đấy
oai như cóc
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 11:01 am

chuyen anh ma` lai chang co'c haha
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 11:03 am

vậy đấy
h mới být quản lý gái là cóc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!   Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...! Icon_minitime

Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Buong tay (Kyo)
» ....Tớ đã buông tay