Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Master Tue May 11, 2010 9:27 am

Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha

Go down 
Tác giảThông điệp
vqdlatao
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
vqdlatao

Đến từ : Nông thôn - Thị xã - Quận Hải An ( nói chung mình là nông dân ^^!)

Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha   Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 3:54 pm

Link: http://games.softpedia.com/progDownload/Project-IGI-Download-41963.html

Giới thiệu

Project IGI (I'm Going In) là 1 tựa game rất thành công và nối tiếng của Interloop Studios, thuộc thể loại game nhập vai hành động, với những tình tiết hồi hộp, lôi cuốn người chơi đến những phút cuối cùng...

Kịch bản của trò chơi xoay quanh David Jones - nhân vật chính của chúng ta, là một điệp viên bí mật được giao nhiệm vụ tìm 1 nhân vật quan trọng tên là Josef Priboi - một trong những tên buôn bán vũ khí hàng đầu người Nga, người nắm giữ rất nhiều thông tin quan trọng và tuyệt mật về những đầu đạn hạt nhân vốn đã bị mất cắp trước đó.

Cũng giống như lúc giúp đỡ đội trưởng Harrison để bắt giữ Josef, Jones phát hiện ra rằng người đứng đầu tổ chức buôn bán vũ khí là Jach - một người chú của Josef, người mà Jones đã từng được giao nhiệm vụ bắt giữ trước đó. Để làm được điều này, Jones đã phải cài đặt những chương trình nghe lén và phần mềm gián điệp vào hệ thống máy tính và thông tin liên lạc của Jach.

Khi Jach Priboi được áp giải đi bằng máy bay trực thăng cùng với Jones, thì bất ngờ bị bắn bởi Ekk. Jones đã phải lục soát và tìm những thiết bị được trang bị trên người Jach, sau đó phải tiếp tục bảo vệ mạng sống cho Priboi và tiến hành thẩm vấn hắn. Sau khi điều tra ra được những âm mưu mờ ám có liên quan đến Ekk, Jones lên kế hoạch bắt giữ cô ta và tìm lại số vũ khí hạt nhân bị thất lạc.

Ekk đã trốn thoát trong lần đầu trạm chán với Jones, nhưng trong lần tiếp theo Jones đã khống chế được cô ta cùng toàn bộ số vũ khí hạt nhân mà anh được giao trọng trách tìm kiếm.

Người chơi sẽ nhập vai vào điệp viên David Jones, lần lượt phải thực hiện các nhiệm vụ cùng với sự hướng dẫn trực tiếp từ trung tâm thông qua liên lạc radio, được trang bị số lượng vũ khí nhất định tùy vào mức độ khó khăn của từng nhiệm vụ. Người chơi sẽ phải trải qua những phút giây căng thẳng và hồi hộp, khi lần lượt vào núp mình trong những dãy núi phủ đầy băng tuyết lạnh giá, hoặc phải băng qua trận địa giăng giăng lửa đạn của đối phương.
Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha 2210_igidemo_400

Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha 2210_igidemo_400_2

Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha 2210_igidemo_400_3

Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» AstroAvenger 1.7 ( 1 game ofline bắn máy bay khá đẹp mắt )Kính mời anh em test
» game offljne hay game onljne
» FIFA 2010 Demo ( Hơn 2Gb đó anh em nào mê hãng đow nhé )
» Mini Ninjas (3D nhoé test đi)
» 10 đường lối kua gái chắc ăn nhất !!!