Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Master Tue May 11, 2010 9:27 am

Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không)

Go down 
Tác giảThông điệp
vqdlatao
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
vqdlatao

Đến từ : Nông thôn - Thị xã - Quận Hải An ( nói chung mình là nông dân ^^!)

Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Empty
Bài gửiTiêu đề: Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không)   Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 3:44 pm

Link: http://files.myplaycity.com/files/warlikeflyboys_setup.exe
Link thay thế: http://www.myplaycity.com/warlike_flyboys/
Warlike Flyboys - 1 trò chơi giả lập không chiến của hãng MyPlayCity Software, mô tả về những trận chiến ác liệt trong tương lai...

Mọi người có thể nghĩ rằng đây là nguyên nhân xảy ra chiến tranh thế giới lần thứ III không? Rất có thể, vì tham gia trận chiến này là những cỗ máy chiến tranh với sức mạnh khủng khiếp, được trang bị những vũ khí tối tân. Người chơi sẽ phải điều khiển những chiếc máy bay chiến đấu chống lại sự xâm lược của kẻ thù bên ngoài, với điều kiện trang bị ban đầu khá khiêm tốn. Trải qua mỗi thử thách và hoàn thành, người chơi sẽ có điều kiện để nâng cấp vũ khí, tên lửa và súng máy. Nhiệm vụ chính của người chơi: bảo vệ đồng mình khỏi những đợt tấn công bất ngờ của kẻ thù, hộ tống những máy bay chở bom, vũ khí quân sự và nhiều hàng hóa khác, bí mật tấn công và phá hủy các mục tiêu của kẻ thù. Game được dựng lên nhờ nền tảng công nghệ cao, với sự kết hợp của các thể loại game bắn súng, chiến đấu, hành động. Tất cả những gì người chơi cần phải làm là chọn 1 chiếc chiến đấu cơ phù hợp, điều khiển thành thạo và tham gia vào trận chiến. Tất cả những mẫu chiến đấu cơ hiện đại nhất đến từ các nền quân sự hàng đầu thế giới đều có trong trò chơi từ MIG's đến Sabres. Mỗi loại đều thể có những khả năng chiến đấu đặc trưng nhất định. Giao diện điều khiển trực quan cao, dễ dàng điều khiển sẽ giúp người chơi nhanh chóng làm chủ được phương tiện chiến đấu cùng những vũ khí trang bị. Với các chi tiết được tối ưu hóa giao diện đồ họa không gian 3 chiều, hứa hẹn sẽ làm hài lòng ngay cả những game thủ khó tính. Bên cạnh đó, những sự thay đổi về thời tiết cũng như thời gian khung cảnh chiến đấu ngày - đêm càng làm tăng thêm tính trung thực của trò chơi.

Những tính năng chính của trò chơi:

- Giao diện điều khiển trực quan

- Có thời gian đào tạo (training) trước khi tham gia vào trận chiến thực sự

- Có tất cả 25 mẫu chiến đấu cơ

- 3 mức độ khó tùy chọn

- Hiệu ứng âm thanh và hình ảnh đẹp

- Hoàn toàn miễn phí
Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) 2410_flyboysshot1_400

Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) 2410_flyboysshot2_400

Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không) 2410_flyboysshot3_400

Warlike Flyboys - Ww3( Game này sẽ cho anh em có cảm giác như mình đang chiến đấu thật trên không)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cảm giác
» game offljne hay game onljne
» AstroAvenger 1.7 ( 1 game ofline bắn máy bay khá đẹp mắt )Kính mời anh em test
» Project IGI Demo ( Còn đây là game tớ mê nhất ) Test mau nha
» Helicopter Game( 1 the loai hanh dong cuc kool)