Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Master Tue May 11, 2010 9:27 am

Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vqdlatao
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
vqdlatao

Đến từ : Nông thôn - Thị xã - Quận Hải An ( nói chung mình là nông dân ^^!)

Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Empty
Bài gửiTiêu đề: Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp)   Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 3:28 pm

Link: http://www.discoxt.com/downloads/DiscoXTDJDemoSetup.exe
Link thay thế: http://download.cnet.com/Disco-XT-DJ/3000-18502_4-196992.html
Giới thiệu

Disco XT là phần mềm DJ chuyên nghiệp cho hệ điều hành Windows. Disco XT bao gồm các tính năng hòa âm tự động, nhận diện số nhịp trên phút (BPM), thu âm, các hiệu ứng, phát mẫu âm, nhập từ microphone, các hiệu ứng lặn tùy biến, nghe qua headphone và nhiều tính năng khác nữa.

Các tính năng chính :

Với chế độ hòa âm tự động, Disco XT có thể chuyển tiếp từ bài này sang bài khác theo nhiều cách thức khác nhau với các phong cách lặn khác nhau. Disco XT kèm theo 19 kiểu lặn âm tạo sẵn.

Disco XT cũng bao gồm cả một trình biên tập hiệu ứng lặn, cho phép bạn tạo các hiệu ứng chuyển tiếp của riêng mình. Sử dụng các hiệu ứng tự tạo không giới hạn số lượng theo ý thích của bạn.

Chỉ cần nhấn một nút duy nhất là bạn đã đặt Disco XT vào chế độ hòa âm tự động. Giờ đây bạn có thể nghỉ tay giữa chừng trong quá trình hòa âm DJ tại các buổi tiệc

Nếu muốn bạn cũng có thể ẩn các cột âm thanh và bộ hòa âm để tiết kiệm không gian màn hình mà chỉ hiển thị một thiết bị tự động nhỏ. Thiết bị tự động hiển thị bài hát đang chơi và kế tiếp cùng thời lượng danh sách chơi còn lại. Thiết bị tự động cung cấp cho bạn các điều khiển tự động cơ bản.

Disco XT thu lại vào một tập tin âm thanh chi với một phím nhấn. Thu lại các bài hát và các liên khúc vào một tập tin âm thanh liên tục. Chia sẻ các bản hòa âm với bạn bè hay ghi ra CD và nghe trên máy nghe nhạc cầm tay. Hỗ trợ thu ra các định dạng AAC trên MAC và WAVE trên Windows.

Tổng hợp
Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) 31DiscoXT400
thangtubao
Thangtubao is da besttttttttttttttttttt
Thangtubao is da besttttttttttttttttttt
thangtubao

Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp)   Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 12:00 am

đù cái này khó lắm man... các bạn nên down vitural DJ ( hay cái gì ấy ko nhớ ) về, cái ấy dễ hơn Very Happy
https://chungtinh.forum-viet.com
vqdlatao
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
vqdlatao

Đến từ : Nông thôn - Thị xã - Quận Hải An ( nói chung mình là nông dân ^^!)

Bài gửiTiêu đề: Re: Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp)   Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Icon_minitimeTue Nov 17, 2009 7:18 am

hu` em van xai cai' do' mok`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp)   Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp) Icon_minitime

Disco XT DJ 5.5.6 ( Dành cho anh em mê DJ và muốn thành 1 tay DJ chuyên nghiệp)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngữ Văn 10 - Ebook ( Dành cho AE chăm học A6 nha )=]
» Điều tớ muốn nói
» Muốn 1 ng chia sẻ
» bao' danh
» các bạn thuỷ nguyên vào báo danh nhé!~