Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh Happy**New~~Year Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj Happy**New~~Year Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ Happy**New~~Year Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! Happy**New~~Year Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute Happy**New~~Year Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi Happy**New~~Year Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào Happy**New~~Year Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật Happy**New~~Year Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... Happy**New~~Year Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn Happy**New~~Year Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ Happy**New~~Year Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Happy**New~~Year Master Tue May 11, 2010 9:27 am

Happy**New~~Year

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
namcon
Bang chủ
Bang chủ

Happy**New~~Year Empty
Bài gửiTiêu đề: Happy**New~~Year   Happy**New~~Year Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 9:31 pm

buoc' sang nam moi' roi`.khong biet' co' hon dc ti' nao` ko.mong n~ rui? ro se~ qua di va` moi chuyen tot' lanh`se~ den'.to' chi? mong uoc' 1 dieu` nguoi` to' yeu se~ luon luon hp du` la` ban i' yeu di di nua~.chi? can` ban i' hp la` du?,hjx, Chuc' Bang ta vui ve? hap phuc' va`chung tinh vs ny minh` nhe'.dung` lua` tinh` nha.hjhj.
Tony.cute
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Tony.cute

Happy**New~~Year Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Happy**New~~Year   Happy**New~~Year Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 5:18 pm

ho* ho* Tony cảm ơn lới chúc của bang chủ nhaz Very Happy chúc bang hcur sang năm mới sẽ hp hơn và đẹp zai hơn vui vẻ hơn năm cũ nhaz ....và... chúc năm mới bang chủ và "Bạn ý" của bang chủ Hp hơn nhớ nhất là phải Chung Tình nhaz Very Happy chủ kar nhà vui vẻ nhaz
http://tonymiss.co.cc
tietcanhvit_bovitvidai
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
tietcanhvit_bovitvidai

Happy**New~~Year Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Happy**New~~Year   Happy**New~~Year Icon_minitimeSat Jan 02, 2010 4:13 pm

gui nhung loi chuc tot dep nhat den bang chu va anh em trong bang....
chuc moi nguoi 1 nam moi luon luon Hp!...
luon luon vui ve co nhieu tien le rang hok bi me? de an hat de?=]]]
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Happy**New~~Year Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Happy**New~~Year   Happy**New~~Year Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 12:16 pm

tk thèg em nhé
chị chúc em lun smile bên ng em yêu nhá
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
Sponsored content

Happy**New~~Year Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Happy**New~~Year   Happy**New~~Year Icon_minitime

Happy**New~~Year
Trang 1 trong tổng số 1 trang