Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Master Tue May 11, 2010 9:27 am

Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?

Go down 
Ly Ckýp
Mr.KuPjn
6 posters
Tác giảThông điệp
Mr.KuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Mr.KuPjn

Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 7:51 am

Love house.mp3

Ae nghe xof nhu cho y' kje^n' naz Chuc Ae co 1 noel vui ve? be^n gja djnh` va ban be` Very Happy
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 8:01 am

noel vui vẻ bên ny nhá
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
Mr.KuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Mr.KuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 8:02 am

Tks kau naz' kau cug~ the^' naz Noel vui ve? be^n t/y kau naz Smile
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 8:06 am

ừhm tớ tk nhá
bogjaMfA
Đường chủ
Đường chủ
bogjaMfA

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 9:49 am

n0en nam nay tat ca? 0?* nha` het
k0 dj choi dau ca?.......na'
Mr.KuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Mr.KuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 5:01 pm

Hjhj to cung~ dang djnh o? nha ma` lè lưỡi
Bx.MrKuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.MrKuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 5:13 pm

ca(ng the^" C`
k d0~ dc haha
[k vie^t' dc Unikey..bUc. mYk` >"<]
Mr.KuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Mr.KuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 5:15 pm

Cang bt ma V bt va^n~ cang lè lưỡi

V nghe xog dung ngat naz' cười lăn lộn
Bx.MrKuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.MrKuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 5:20 pm

Sặc
V là ai mà phải ngất
Nhạc này v chơi hết rồi
sao pải xoắn :-j
Mr.KuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Mr.KuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 5:21 pm

Ah uh` V mjnh mau wa nho? lè lưỡi
Uh thj Vc mjnh cung` choi cười lăn lộn
Bx.MrKuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.MrKuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 7:02 pm

sặc
chơi gì náo núng
chơi gì về nhà bảo nhau
c nói cho bàn dân thiên hạ thế ==> ngại :">
namcon
Bang chủ
Bang chủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 7:23 am

day la` rum kko phai? cong vien tam su dau naz'
bogjaMfA
Đường chủ
Đường chủ
bogjaMfA

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 7:27 am

0* 2 vc ak`
nan? wa the ma mjnh ko bjt gj.....Sad
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 4:53 pm

tâm sự ở đây nóa mới kín đào
ra ngoài côg viên nhìu ng soi ngại nắm làm sao mà tâm sự đc Smile
Bx.MrKuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.MrKuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 10:30 am

ừm
t/y tớ nói chỉ đc kái iu :X
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 8:48 pm

thỳ t/y của nàg mà =]
kevil.kute
Kém chung tình
Kém chung tình
kevil.kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 6:07 pm

Chúc bạn đón nhận tháng Giáng sinh an lành và một năm mới hạnh phúc!

=> Cầu mong bạn sẽ tìm được sự thanh thản và bình yên trong một thế giới có nhiều điều mà bạn chưa thể hiểu được!

=> Cầu mong nỗi đau mà bạn chịu đựng cũng như những xung đột mà bạn từng trải qua sẽ trao cho bạn sức mạnh để bạn vươn lên, đối diện những thử thách với lòng dũng cảm và sự lạc quan!

=> Bạn hãy luôn biết rằng, có một người nào đó hiểu và yêu bạn, người đó luôn ở cạnh bạn ngay cả khi bạn thấy cô độc nhất!

=> Cầu mong bạn sẽ khám phá sâu sắc lòng tốt của người khác để tin tưởng vào một cuộc sống bình yên!

=> Cầu mong một lời tử tế, một cử chỉ làm yên lòng, một nụ cười nồng ấm sẽ được tặng cho bạn mỗi ngày!

=> Cầu mong, bạn hãy trao tặng những món quà như vậy cho người khác ngay khi bạn nhận được chúng!

=> Hãy nhớ mặt trời vẫn luôn chiếu sáng, khi cơn bão có vẻ như kéo dài vô tận. Bạn hãy tin rằng một người yêu thương bạn thật sự là khi họ không có ở bên cạnh bạn nhưng bạn vẫn cảm nhận được tình yêu và sự quan tâm của người ấy!

=> Hãy nhớ rằng trong cuộc sống những va chạm và đau khổ mà bạn gặp phải sẽ ít hơn nhiều so với những ước mơ và hạnh phúc mà bạn sẽ có!

=> Cầu mong những điều mà bạn cảm thấy là khiếm khuyết trong hiện tại sẽ trở thành thế mạnh của bạn trong tương lai!

=> Cầu mong bạn nhìn thấy tương lai của bạn như là một người đầy đủ sự hứa hẹn và những khả năng!

=> Cầu mong bạn tìm thấy đầy đủ sức mạnh tinh thần để tự quyết định trong những tình huống tệ hại mà không bị bất cứ một người nào phán xử vì kết quả đó!

=> Và cuối cùng, cầu mong bạn luôn cảm thấy được yêu thương!

Những câu nói ý nghĩa
Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người mà bạn thương yêu!

Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo.

Ấm áp không phải khi bạn nói "ấm quá", mà là khi có người thì thầm với bạn:"Có lạnh không?".

Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn.

Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.

Ấm áp chưa hẳn là khi bạn ôm ai đó thật chặt, mà là khi ai đó khoác vai bạn thật khẽ (là người bố thân yêu của bạn chăng?!).

Và ấm áp là khi mùa thu qua, cái lạnh ùa về… Có một ai đó khẽ thì thầm vào tai bạn: "Chúc ấy một mùa đông ấm áp!".
http://blog.com.vn/Tuan_daiza9x
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 9:26 pm

hay ế
tớ thík bài này r` ấy
Mr.KuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Mr.KuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 8:03 pm

Tks moi ng naz Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?   Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve? Icon_minitime

Tang Ae Trong 4fum Chuc' Ae Gjang Sjnh Vui Ve?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TonY chúc Mọi người trong 4um giáng sinh vui vẻ nhaz :X
» Gửi Tặng Anh...!~ Em rất Nhớ Ank
» Post baj` hat' tang bx Pjn :X
» Tang V ju nay` CyVnl :x
» Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!