Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Master Tue May 11, 2010 9:27 am

Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!

Go down 
danchoi_hp94
chipbboy
Mr.Ông Trùm
7 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Ông Trùm
Kém chung tình
Kém chung tình
Mr.Ông Trùm

Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 8:50 am

Tin mới nhận được là ở VN đang có một cuộc tranh chấp slogan giữa các hãng có tiếng với nhau.
Bitis (giày dép) thì có : "Nâng niu bàn chân việt"
Vera(áo lót nữ) thì đưa ra: "Nâng niu bầu sữa việt"
Hãng Kotex (băng vệ sinh) đưa ra là "Nâng niu đàn bướm việt"
Bao cao su ngừa thai hiệu OK cũng không chịu thua "Nâng niu vòi voi Việt"
Mũ bảo hiểm hiệu Protect thấy thế bèn đưa ra câu "Nâng niu đầu lâu Việt".
.........
Còn mới nhất là một công ty quần lót nam đang tranh chấp với tỉnh Khánh Hoà câu xì-lô-gân..."Nâng niu... hòn ngọc Việt" !!!!

------------------------------ ặc ặc ặc ặc
chipbboy
Quản lý girl
Quản lý girl
chipbboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 10:20 am

haha hay lem

cac' hang~ o? VN bay h gom that day' cai gi cung nang niu dc haha
danchoi_hp94
Quản lý bag
Quản lý bag
danchoi_hp94

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 10:24 am

dc. e a` haha
Vy Bây Bê
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Vy Bây Bê

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 1:42 pm

nâg niu đàn bím mới sợ cười lăn lộn~
http://vn.myblog.yahoo.com/xauketao_hpv
Bx.MrKuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.MrKuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 6:26 pm

nâg như nâg trứng
hứng như hứng hoa
hài :-j
Mr.Ông Trùm
Kém chung tình
Kém chung tình
Mr.Ông Trùm

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 9:29 pm

the co ai dinh nang niu Kun hok yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế
mr. Hieuchien
Phó Bang
Phó Bang
mr. Hieuchien

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 6:42 am

coa' Hieu nang niu kun'
namcon
Bang chủ
Bang chủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 7:01 am

bo' thang` benh.haha
mr. Hieuchien
Phó Bang
Phó Bang
mr. Hieuchien

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 7:02 am

benh caj' lozn`
dua` ty' thoi
ta0 benh lam sa0 = caj' loai may` dc
Mr.Ông Trùm
Kém chung tình
Kém chung tình
Mr.Ông Trùm

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 8:57 pm

de nghi khong chui nhau trong spam cua Kun nha !!!
Hieu mun nang niu Kun ak` !!!
Neu muon thi hay doc fan Ho So cua kenly Kun post lan truoc di nha !!! yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế yêu thế
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!   Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!! Icon_minitime

Lâu lăm không onl Kenly tăng anh em ne !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hồ Sơ Cua Kenly Linh
» Kenly Linh đã ghé vào chung tinh hội
» Gửi Tặng Anh...!~ Em rất Nhớ Ank
» Post baj` hat' tang bx Pjn :X
» Tang V ju nay` CyVnl :x