Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh em là mem mới ạ !~ =) Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj em là mem mới ạ !~ =) Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ em là mem mới ạ !~ =) Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! em là mem mới ạ !~ =) Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute em là mem mới ạ !~ =) Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi em là mem mới ạ !~ =) Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào em là mem mới ạ !~ =) Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật em là mem mới ạ !~ =) Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... em là mem mới ạ !~ =) Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn em là mem mới ạ !~ =) Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ em là mem mới ạ !~ =) Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! em là mem mới ạ !~ =) Master Tue May 11, 2010 9:27 am

em là mem mới ạ !~ =)

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Vy Bây Bê
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Vy Bây Bê

em là mem mới ạ !~ =) Empty
Bài gửiTiêu đề: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 9:35 pm

Tên : Vy tuổi : 14
Tự giới thiệu:
Tớ là Vy Bây bê . Thân Phận Nghèo Mà Ước Nguyện Cao Sang , Bản Lĩnh Có, Đói Rét Đéo Chịu Được,Bản Chất Xấu Xa Nhưng Dòng Đời Xô Đẩy Thành Người Tốt,Hàng Ngày Nghiên Cứu Tâm Sinh Lý Các Bé Trai ... Đọc Truyện Cổ Tích , SonGoKu ... Chăm Sóc Bố Mẹ Già Và 1 Em Nhỏ!Sáng Đọc Cương Lĩnh Đảng Cộng Sản Việt Nam , Trưa Tìm Hiểu Tư Tưởng Hồ Chí Minh , Chiều Nhặt Rau Nấu Cơm Rửa Bát , Tối ... Hút Cỏ Ra Đường Trêu zAii !!! Vâng----------- Xink gái. kute.. đáng yêu.. Bây by .. tốt bụng.. nhất trong những con đần độn... Dễ bị siêu lòng trước zai đẹp Và Tiền Bạc---------Là Một Thanh Niên Bước Vào Đời Với Nhiều Khó Khăn Và Nghiệt Ngã Sinh Ra Và Lớn Lên Trong 1 Gia Đình Có Truyền Thống Yêu Nước , Hiếu Học ! Đã Tốt Nghiệp Tiểu Học , Trung Học Cơ Sở Và Phổ Thông Trung Học ... Năm 5 Tuổi , Tham Gia Tổ Chức Đoàn Thanh Niên Cộng Sản Hồ Chí Minh Và Có Nhiều Cống Hiến Cho Sự Phát Triển Của Đất Nước . Năm 8 Tuổi Đã Vượt Qua 1 Thử Thách Đầy Khó Khăn,Nguy Hiểm,Cam Go.Khốc Liệt,Đó Là Việc Đỗ Tốt Nghiệp Cấp 3.Qua Đó Càng Chứng Tỏ Tài Năng Và Sự Lao Động Cần Cù Không Biết Mệt Mỏi.Năm 9 Tuổi Bắt Đầu Sự Nghiệp Viết Văn Và Đã Gặt Hái Được Nhiều Thành Tịu To Lớn.Các Giải Thưởng Chính:Giải Nhất Cuộc Thi Sáng Tác Truyện Sex Cho Thiếu Nhi , Giải Nhì Cuộc Thi Đọc Thơ Cho Người Điếc--------Ngay Từ Nhỏ Đã Nhiều Lần Nhịn Ăn Sáng Lấy Tiền Ủng Hộ Đồng Bào Bị Lũ Lụt [Do Bị Nhà Trường Ép Buộc Chứ Thực Lòng Không Muốn] Đa~ Từng Làm Thanh Niên Tình Nguyện Nhưng Thực Ra Cũng Vì Bị Ép Đi Làm Tình Nguyện.Lớn Lên Đã Có Nhiều Đóng Góp Cho Quỹ "Nữ Sinh Xấu Xí Vượt Mặc Cảm",Nhiều Lần Làm Từ Thiện Thông Qua Hình Thức Đánh Lô , Đánh Bóng...Đặc Biệt Còn Tham Gia Vào Nhiều Tổ Chức Như Thanh Niên Bệnh Hoạn Hội---------Cả Cuộc Đời Luôn Sống Và Làm Việc Theo Gương Hồ Chủ Tịch!Sống Và Làm Việc Đúng Quy Cách Thích Ngắm Ánh Sáng Mặt Trời Và Yêu Màu Xanh Của Mặt Trời.Ưa Trung Thực Ghét Giả Dối Yêu Màu Xanh Hòa Bình Ghét Màu Đỏ Của Máu Sở Trường Và Cũng Là Sở Đoản Là:Nhẹ Dạ Cả Tin Trao Thân Cho Đàn ông.Không Rượu Chè Cờ Bạc,Không Ma Túy,Chích Troác,Không Trai Gái,Có Trách Nhiệm Với Bản Thân Và Mọi Người Xung Quanh.Sống Có Thời Gian Biểu Và Kỷ Luật:Sáng 10 Giờ Dậy Ngắm Mặt Trời Mọc Và Tập Thể Dục Cùng Hàng Xóm,11h30 Ăn Sáng Chiều 5 Giờ Có Mặt Ở Nhà Ngắm Mặt Trời Lặn,Ăn Điều Độ 1 Ngày 3 Bữa Đủ Chất Và Dinh Dưỡng . Tối 10 Giờ Đi Ngủ.Luôn Chờ 1 Ngày Được Thoát Khỏi Sự Cô Đơn Bởi 1 Bàn Tay Xinh Xăn Của 1 Người Phụ Nữ Hiền Lành , Dễ thương --------- Mình Rất Yêu Quý Trẻ Con,Không Bao Giờ Mình Đánh Chúng Cả Vì Mình Chỉ Sợ Một Điều:Nếu Có Lỡ Tay Đánh Chúng Thì Sợ Đánh Nhầm Phải Con Của Mình ------Thân Hình Thể Thao Chiều Cao Mét Mốt Ngồi Ghế SaLon Chân Không Chạm Đất gái Teen , Còn Tem , Sức Khỏe Khá , Kỹ Thuật Tốt , Điện Nước Đầy Đủ , Cao Gầm Thoáng Máy Đúng Dáng BMW Nhiệt Tình Với Công Việc , Yêu Nghề , Không Mắc Các Bệnh Truyền Nhiễm , Tiếng Anh Giao Tiếp Khá Biết Cả Tiếng Trung : Nhận Phục Vụ Các Quý Ông Độ Tuổi Từ 15 Đến 25 [Phạm Vi Toan Quoc] Lưu Ý : Không Phục Vụ Các Quý ông đã có Vợ và Có Và Trẻ Em Dưới 15 Tuổi Ai Có Nhu Cầu Tuyển Nhân Lực Pm nick yahoo: xauketao_hpv Thỏa Thuận ! Lõading ▒▒▒▒▒▒▒ 100‰ Sự Thật...Đến Hải Phòng Cứ Hỏi Nhà Thằng Nào Giàu Nhất , To Nhất , Có Tiền Và Thế Lực Nhất...Thích Mê , Nhưng Cạnh Đấy Là Cái Nhà Nghèo Nhất , Lụp Sụp Nhất , Tồi Tàn Nhất , Đấy Mới Chính Là Nhà Của Em.

CHƯA CÓ ẢNH 3 X 4 !!!
http://vn.myblog.yahoo.com/xauketao_hpv
Bx.Tony
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Bx.Tony

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 9:39 pm

vy bây bê xinh gái thiệt ý. Smile
http://tonymiss.co.cc
Tony.cute
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Tony.cute

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 9:57 pm

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Đập lộn - Tự do - Thoải mái

LỆNH TRUY NÃ

Căn cứ theo quyết định khởi tố bị can ngày 20/04/06 của cơ quan & cảnh sát điều tra Cầu Quay , quyết định truy nã đối tượng

Họ và tên : Vy Bây Bê
Ngày tháng năm sinh : không nhớ dõ
Nơi sinh : chắc là chỗ mờk em đặt đít đầu tiên
Dân tộc : Khơ-me
Nơi trú : Gầm cầu quay
Quốc tịch : Việt Nam
Tội danh : ăn Tục nÓi phét...và xjnh gái nhưng kém Vợ anh
Đặc điểm nhận dạng : Dáng người hơi cao, hơi gầy, có nốt ruồi nhỏ cách mắt trái 2cm, dưới 2 mắt có nhiều nếp nhan, mũi tẹt, mắt to, tóc cắt ngắn, trán hói.
Ai biết tên Vy Bây Bê ở đâu hãy báo ngay cho cơ quan công an nơi gần nhất để lãnh thưởng..!
Ảnh tên Vy Bây Bê là ảnh cuả thành viên Vy bây bê trong 4um

Thuy nguyên, Ngày 13/05/2006
Giám đốc công an Thuỷ nguyên
Tony.Cute
Vy Bây Bê
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Vy Bây Bê

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:02 pm

Thay mặt đảng uỷ ban nhân dân phườgn.. uỷ ban mặt trận trung ương đảng khoá 9.. hội ng` mù Việt nam.. Thôg tấn xã Việt nam.. Thay mặt Công an Nhân Dân thành phố HP.. Hội Thương điên Hải Phòng.. HỘi chữ thập đỏ.. thanh niên iêu nươc.. thay mặt hội đồng chính trị cả nước... Ban thàh lãnh đạo.. mà thôi nói chug là thay mặt 4r :">!~ .. em xyn trịnh trọng tuyên bố... ank Tony là 1 tkàh vyên cần bỵ lên án va` phê phán cái tội nói ko đúng sự thật!~
VY bây bê
™—¯¶¯rô'n§—¶ƒã'ñ§—™
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
™—¯¶¯rô'n§—¶ƒã'ñ§—™

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:05 pm

Chính xác
Vy Bây Bê
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Vy Bây Bê

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:06 pm

hỳ hỳ!~

ss kia kỳ đồg gần nhà mỳh kìa :X
™—¯¶¯rô'n§—¶ƒã'ñ§—™
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
™—¯¶¯rô'n§—¶ƒã'ñ§—™

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:08 pm

ặc sặc sữa.....!!!
Tony.cute
Khá là chung tình
Khá là chung tình
Tony.cute

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:21 pm

oaì Hôk chơi girl bênh girl vậy Very Happy
nÓi chung là VY Bây Bê rất Hóm không bị bắt chắc loạn 4um mất Very Happy
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:23 pm

em iu của ss sao báo danh nứm thế
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
™—¯¶¯rô'n§—¶ƒã'ñ§—™
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
™—¯¶¯rô'n§—¶ƒã'ñ§—™

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:25 pm

Nếu thế thì cần phải điều 1 đội đặc nhiệm đến để bất vy babê thôi ^^!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em là mem mới ạ !~ =)   em là mem mới ạ !~ =) Icon_minitime

em là mem mới ạ !~ =)
Trang 1 trong tổng số 1 trang