Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh co' len nha cac' ban Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj co' len nha cac' ban Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ co' len nha cac' ban Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! co' len nha cac' ban Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute co' len nha cac' ban Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi co' len nha cac' ban Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào co' len nha cac' ban Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật co' len nha cac' ban Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... co' len nha cac' ban Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn co' len nha cac' ban Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ co' len nha cac' ban Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! co' len nha cac' ban Master Tue May 11, 2010 9:27 am

co' len nha cac' ban

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
namcon
Bang chủ
Bang chủ

co' len nha cac' ban Empty
Bài gửiTiêu đề: co' len nha cac' ban   co' len nha cac' ban Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 7:20 am

Bang ta tuy moi' lap chua duoc bao lau.nhung cung~ co' kha' nhieu` men.cac' ban co' gang' xay dung bang naz.va` bang ta cung~ ko phai? so bat' ki` bang nao` canh tranh.co' chuyen j` bao' ngay cho BC va` Pho' bang naz.hjhj.............het'
kjtboy1
Trưởng lão
Trưởng lão
kjtboy1

Bài gửiTiêu đề: Re: co' len nha cac' ban   co' len nha cac' ban Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 7:54 am

poc' tem
Mr.KuPjn
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Mr.KuPjn

Bài gửiTiêu đề: Re: co' len nha cac' ban   co' len nha cac' ban Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 5:46 pm

Em co' y' kje^n bang chu? de? avta E xem mat caj hjjhj Smile bC dep traj wa ko muo^n cho cac mem trog bang xem mat ah` Very Happy
Tylko.Lovely
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
Tylko.Lovely

Đến từ : 100 người yêu em trong đó có anh, còn 10 người yêu em trong đó còn anh, còn 3 người yêu em trong đó còn anh, 2 người kia rùi sẽ ra đi, còn anh.... Ngu gì ở lại :D

Bài gửiTiêu đề: Re: co' len nha cac' ban   co' len nha cac' ban Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 8:52 pm

Admin cho avar đi cho cả bang xem mẹt nào ... Very Happy
Mem mới vào chắc hok biết Admin lắm ...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: co' len nha cac' ban   co' len nha cac' ban Icon_minitime

co' len nha cac' ban
Trang 1 trong tổng số 1 trang