Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh li lich ngang cheo Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj li lich ngang cheo Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ li lich ngang cheo Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! li lich ngang cheo Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute li lich ngang cheo Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi li lich ngang cheo Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào li lich ngang cheo Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật li lich ngang cheo Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... li lich ngang cheo Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn li lich ngang cheo Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ li lich ngang cheo Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! li lich ngang cheo Master Tue May 11, 2010 9:27 am

li lich ngang cheo

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
trangbabykute
Kém chung tình
Kém chung tình
trangbabykute

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 6:56 pm

Chao ca nha em ten la trang babykute tenday du cua em la nguyen minh trang em la thanh vien moi cua bang co gi xin ca nha chi dao . Ba?n than em cung ko co gi la dac sac em sinh ra o* ha/i pho`ng nhung ko biet la o* dau . Ngay em oe oe la ngay ca the gioi nay chao don mot con be ko biet so ai ca rat chi dau mau chi so moi nguoi thui hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii .Nha em co bo co me day du chua chet ai ca em la "con mot"tren con hai cai gay. O* nha em rat duoc chieu chuoc ko ai suong bang chu tich nuoc viet nam nay cung ko xuong bang em vi bo me chu tich nuoc da qua doi het rui con em thi bo me day du that xuong xuong qua ko ai xuong bang em kho than cho chu tich nuoc huuuuuuuuuuuu .Nhung em kho moi mot dieu suot ngay bi mang vi cai toi ko chui lo*n suot ngay chi ru ru o nha ko chui ra ngoai huuuuuuuu . Nguoi khac thi doc bi mang vi cai toi suot ngay di choi con em lai bi mang vi cai toi ko chui di dau that la nguoc doi huuuuuuuuuuu . Bo me em ma biet em tham gia bang chung tinh hoi voi cac ban thi bo me em vui phai biet heeeeeeeeeeeeee .Con ve chuyen tinh yeu tinh bao cua em thi em chua co moi tinh vat vai nao ca vo van ai yeu em em con danh cho vi em con be lam hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ko duoc ru ro tre con hieu chua
trangbabykute
Kém chung tình
Kém chung tình
trangbabykute

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 7:01 pm

tat ca nhung gi toi viet la su that neu ma co gi sai tui xin hoan toan chui trach nhiem
tietcanhvit_bovitvidai
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
tietcanhvit_bovitvidai

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 8:11 pm

T
E
M
.
.
.
tietcanhvit_bovitvidai
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
tietcanhvit_bovitvidai

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 8:12 pm

giới thiệu hay lắm:D nhưng mà...
lần sau nhớ viết việt key nha!tớ đọc mỏi hết cả mắt mà hơi hiểu:D
trangbabykute
Kém chung tình
Kém chung tình
trangbabykute

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 9:18 pm

o* em quen mat ko viet dau sory ca nha tai em o* trong nha nhieu nen ngo mat rui sory ca nha nhe
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 9:41 pm

rất vui khi bạin vào bag
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
trangbabykute
Kém chung tình
Kém chung tình
trangbabykute

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 9:22 am

thu* ki oi the^ bang minh dong girl ko nhi tui nga.i nha^t vao bang na`o ma do^ng boy day co the? cho tui bie^t si xo^ girl bao nhieu ko
dat quoc nguyen
Kém chung tình
Kém chung tình
dat quoc nguyen

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 10:04 am

ui ba`i vie^t cu?a ba.n na`y hay tha^t nghe buo^n cuo`i the^ .ba.n na`y xuong tha^t xu*o*ng ho*n ca? chu? tich nu*o*c
trangbabykute
Kém chung tình
Kém chung tình
trangbabykute

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 9:15 pm

thu* ky oi thanh vien cu*ng trong bang mi`nh co bao nhie^u girl bao nhieu boy the nhi ?
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 9:18 pm

keke cái này thỳ thư kí chịu
phải hỏi quản lý girl ấy bạn àh
tớ làm thư kí chỉ lo cho nh~ lúc off bag thôi
trangbabykute
Kém chung tình
Kém chung tình
trangbabykute

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 9:22 pm

the ho.p bang thi va`o nhu~ng di.p na`o the^ the^ ho^m no. ho.p bang bang minh co vui ve ko
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 9:52 pm

cũg vui
noel này lại off nữa bạn àh
nhớ đi nhé
Sponsored content

li lich ngang cheo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: li lich ngang cheo   li lich ngang cheo Icon_minitime

li lich ngang cheo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lịch off bag 2