Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Xin chào bạn đến với 4rum của Chung Tình Hội. Nếu bạn đã có nick trong diễn đàn nhấn đăng nhập, chưa có thì ấn đăng ký để tham gia với mọi người nhé. Chúc bạn một ngày vui vẻ Smile
Chung tình hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chung tình hội

chung tình

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
bao' danh ....Tớ đã buông tay Master Fri Aug 27, 2010 7:26 pm
DC quay tr0? laj ....Tớ đã buông tay Master Thu Jul 29, 2010 6:02 pm
BC tro? lai dey.hehe...^^ ....Tớ đã buông tay Master Thu Jul 29, 2010 5:55 pm
Kêu gọi đồng bào quay trở lại forum ne`!!! ....Tớ đã buông tay Master Wed Jul 28, 2010 9:59 pm
Video mới Click>>>ngay....Tony.Cute ....Tớ đã buông tay Master Wed Jul 28, 2010 9:50 pm
chem' gio' thoi ....Tớ đã buông tay Master Wed Jul 28, 2010 9:47 pm
ảnh off đới... chém đê lào ....Tớ đã buông tay Master Wed Jul 28, 2010 9:46 pm
Người yêu em thật ....Tớ đã buông tay Master Tue Jul 13, 2010 6:47 pm
.........=====lUv=====......... ....Tớ đã buông tay Master Tue Jul 06, 2010 3:14 pm
4Rum thăng long chào tất cả các bạn ....Tớ đã buông tay Master Tue Jul 06, 2010 3:10 pm
http://hovietlam.tk/ . blog Lam do http://haiphong.no1.vn/ ....Tớ đã buông tay Master Tue May 11, 2010 7:50 pm
nHững nGày dài lẠnh lẼo..cô đơn..tRống trẢi..k anh ở bên..sao mà dài như này....em buồn....cRy.....! ....Tớ đã buông tay Master Tue May 11, 2010 9:27 am

....Tớ đã buông tay

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

....Tớ đã buông tay Empty
Bài gửiTiêu đề: ....Tớ đã buông tay   ....Tớ đã buông tay Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 9:41 am

Đôi khi ... con người ta cần dừng lại ... dừng lại để rồi bước nhanh hơn ...
Đôi khi ... con người ta cần buông tay ... cần cho đi để rồi có nhiều hơn ...
Đôi khi ... con người ta cần khóc ... khóc thật lớn để rồi lại cười thật to ...
Đôi khi ... con người ta cần 1 mình ... 1 mình để biết có nhau là quan trọng như thế nào ...
[ cŨng nhƯ tỚ ]
Tớ chưa bao giờ dừng lại ... tớ cứ mãi miết đuổi theo những thứ HƯ VÔ ... tớ Mệt Mỏi ... tớ vẫn trắng tay ...
... Từ bây giờ tớ sẽ thử dừng lại ...
Tớ sẽ tự cho phép mình những khoảng lặng ... để cảm nhận ... cuộc sống của tớ ...
Tớ chưa bao giờ thử buông tay ... tớ chỉ biết níu giữ ... chỉ biết lôi & kéo ... tớ sợ phải đánh mất ... NHƯNG sự thật là khi tớ giằng co với tất cả như thế tớ đã mất thật nhiều ...
..............................
[ nHƯng ]
.............................
... Từ bây giờ tớ sẽ tập buông tay ...
Tập cho đi những gì tớ muốn giữ lấy ... để rồi từ đó ... tớ sẽ nhận được nhiều hơn ...
Tớ sẽ lại đầu tư vào chính tớ
Tớ đã khóc nhiều như chưa bao giờ tớ thử khóc thật to, thật lớn ... để mọi người biết rằng tớ đang buồn, lạnh & sợ như thế nào ...
Tớ chỉ khóc 1 mình ... để 1 mình tớ biết ... mình tớ đau ...
Từ bây giờ tớ sẽ tập khóc trước đám đông !!!
Tớ sẽ khóc để mọi ngừơi quan tâm tớ hơn ... sẽ khóc để được yêu thương ... & rồi tớ sẽ lại cười ...
Tớ đã quá hờ hững với những gì quanh tớ ... với những người quanh tớ ... Tớ muốn được có nhiều ... muốn được yêu thương nhiều ... thì trước tiên tớ sẽ học cách trân trọng những gì tớ đang có ... chỉ lúc tớ thật sự biết trân trọng ... tớ mới xứng đáng để nhận thêm ...
[ đÔi khi............ tỚ sẼ tẬp bUÔng tAY ]
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
™—¯¶¯rô'n§—¶ƒã'ñ§—™
Hơi hơi chung tình tý!
Hơi hơi chung tình tý!
™—¯¶¯rô'n§—¶ƒã'ñ§—™

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Tớ đã buông tay   ....Tớ đã buông tay Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 9:44 am

cu' xyn caj' tem truoc' da~ roj` doc sau ^^!
Ly Ckýp
Thư ký bang
Thư ký bang
Ly Ckýp

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Tớ đã buông tay   ....Tớ đã buông tay Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 9:45 am

ơ kìa đọc r` mới đc xin tem nhé anh
http://vn.360plus.yahoo.com/s2_chorienganh/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Tớ đã buông tay   ....Tớ đã buông tay Icon_minitime

....Tớ đã buông tay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em đã buông tay rồi đấy...anh hãy đi đi...!
» Buong tay (Kyo)